• HOME
  • »
  • NEWS
  • »
  • kerala
  • »
  • മട്ടന്നൂർ തെരഞ്ഞടുപ്പ് ഫലം പൂർണചിത്രം; എൽഡിഎഫിന് നാലായിരത്തോളം വോട്ടിന്റെ മുൻതൂക്കം

മട്ടന്നൂർ തെരഞ്ഞടുപ്പ് ഫലം പൂർണചിത്രം; എൽഡിഎഫിന് നാലായിരത്തോളം വോട്ടിന്റെ മുൻതൂക്കം

നഗരസഭയിലെ 35 വാര്‍ഡുകളിലേക്കാണ് തിരഞ്ഞടുപ്പ് നടന്നത്. 21 സീറ്റുകള്‍ നേടി എല്‍ഡിഎഫ് അധികാരം നിലനിര്‍ത്തിയപ്പോള്‍ 14 സീറ്റുകളിലാണ് യുഡിഎഫ് വിജയിച്ചത്.

  • Last Updated :
  • Share this:
    കണ്ണൂർ: മട്ടന്നൂരിൽ തുടർച്ചയായി ആറാം തവണയും ഭരണം പിടിച്ചെടുക്കാനായതിന്റെ ആശ്വാസത്തിലാണ് എൽഡിഎഫ് ക്യാമ്പ് എങ്കിലും ഏഴ് സീറ്റുകൾ കുറഞ്ഞതിന്റെ നിരാശയിലുമാണ് ക്യാമ്പ്. യുഡിഎഫ് നേരത്തേയുണ്ടായിരുന്ന ഏഴ് സീറ്റ് ഇക്കുറി ഇരട്ടിയാക്കാൻ കഴിഞ്ഞതിന്റെ ആഹ്ളാദത്തിലുമാണ്. 7 സീറ്റുകൾ കുറഞ്ഞത് പരിശോധിക്കാനാണ് എൽഡിഎഫ് തീരുമാനം.

    നഗരസഭയിലെ 35 വാര്‍ഡുകളിലേക്കാണ് തിരഞ്ഞടുപ്പ് നടന്നത്. 21 സീറ്റുകള്‍ നേടി എല്‍ഡിഎഫ് അധികാരം നിലനിര്‍ത്തിയപ്പോള്‍ 14 സീറ്റുകളിലാണ് യുഡിഎഫ് വിജയിച്ചത്. മൊത്തം വാര്‍ഡുകളിലെ ഇരുമുന്നണികളുടേയും വോട്ട് വ്യത്യാസം കണക്കാക്കുമ്പോള്‍ നാലായിരത്തോളം വോട്ടുകളുടെ മുന്‍തൂക്കമാണ് എല്‍ഡിഎഫിനുള്ളത്.

    Also Read- 'ഏഴ് പതിനാലായത് ഇരിക്കൂറല്ല മട്ടന്നൂരാണ്.. ഓർത്തോളൂ'; മട്ടന്നൂരിലെ UDF മുന്നേറ്റം ആഘോഷിച്ച് കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാക്കള്‍

    തെരഞ്ഞെടുപ്പ് ഫലത്തിന്റെ പൂർണ ചിത്രം

    വാര്‍ഡ്, സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി, പാര്‍ട്ടി, ലഭിച്ച വോട്ട് എന്ന ക്രമത്തില്‍

    1 മണ്ണൂര്‍
    പി രാഘവന്‍ മാസ്റ്റര്‍(ഐഎന്‍സി)-538
    എം വി സുരേഷ് ( സിപിഐഎം)-467
    എം കെ ദീപേഷ് (ബിജെപി)-100
    ഭൂരിപക്ഷം 71

    2 പൊറോറ
    കെ പ്രിയ (ഐഎന്‍സി)-537
    സൗമ്യ രജിത്ത്( സിപിഐഎം)-474
    കെ സൗമ്യ(ബിജെപി)-73
    ഭൂരിപക്ഷം 63

    3 ഏളന്നൂര്‍
    കെ അഭിനേഷ്(ഐഎന്‍സി)-589
    ബിന്ദു പറമ്പന്‍( സിപിഐഎം)-543
    പി ജിനേഷ്(ബിജെപി)-15
    ഭൂരിപക്ഷം 46

    4 കീച്ചേരി
    ഒ കെ സ്‌നേഹ(സിപിഐഎം)-532
    പി പി സുബൈദ(ഐഎന്‍സി)-354
    ടി പ്രഗിത (ബിജെപി)-42
    ഭൂരിപക്ഷം 178
    Also Read- മട്ടന്നൂർ ഇടതുമുന്നണിക്ക് പാഠം: മുസ്ലിംലീഗ് ജനറൽ സെക്രട്ടറി PMA സലാം

    5 ആണിക്കരി
    ഉമൈബ ടീച്ചര്‍(ഐയുഎംഎല്‍)-636
    എ ശ്രീജ(സ്വതന്ത്ര)-381
    എം കെ സീത(ബിജെപി)-6
    ഭൂരിപക്ഷം 255

    6 കല്ലൂര്‍
    കെ മജീദ്(സിപിഐഎം)-503
    കെ ഗോവിന്ദന്‍(സി എം പി സി സി( സി പി ജെ)-239
    കെ സുനില്‍കുമാര്‍ (ബിജെപി)-67
    ഭൂരിപക്ഷം 264

    7 കളറോഡ്
    പി പി അബ്ദുല്‍ ജലീല്‍(ഐയുഎംഎല്‍)-505
    പി റീത്ത( സി പി ഐ എം)-343
    കെ സാജിര്‍( എസ് ഡി പി ഐ)-105
    എന്‍ പി പ്രകാശന്‍ (ബിജെപി)-18
    ഭൂരിപക്ഷം 162

    8 മുണ്ടയോട്
    പി ശ്രീജ(സിപിഐഎം)-421
    ഉഷ ബാലകൃഷ്ണന്‍( ഐഎന്‍സി)-417
    പി വി സജിത (ബിജെപി)-15
    ഭൂരിപക്ഷം 4

    9 പെരുവയല്‍ക്കരി
    സി ശ്രീലത(സിപിഐഎം)-459
    സി പി ശോഭന( ഐഎന്‍സി)-234
    പി ദിവ്യ (ബിജെപി)-15
    ഭൂരിപക്ഷം 225

    10 ബേരം
    എം അഷ്‌റഫ്(ഐയുഎംഎല്‍)-559
    വി നൗഫല്‍(സിപിഐഎം)-550
    സി എം മുഹമ്മദ് അലി( എസ് ഡി പി ഐ)-24
    ജി അജിത്ത് കുമാര്‍ (ബിജെപി)-17
    നൗഫല്‍( സ്വതന്ത്രന്‍)-6
    ഭൂരിപക്ഷം 9

    11 കായലൂര്‍
    ഇ ശ്രീജേഷ്(സിപിഐഎം)-524
    സി കെ രമേഷ് (ബിജെപി)-184
    വി റഫീഖ്( ഐ എന്‍ സി)-113
    ഭൂരിപക്ഷം 340

    12 കോളാരി
    പി അനിത(സിപിഐഎം)-362
    പി ശ്രുതി(ബിജെപി)-329
    കെ റീന ടീച്ചര്‍( ഐ എന്‍ സി)-306
    ഭൂരിപക്ഷം 33

    13 പരിയാരം
    ടി കെ സിജില്‍(സിപിഐഎം)-516
    എം സുധീന്ദ്രന്‍ മാസ്റ്റര്‍( ഐ എന്‍ സി)-404
    സി അബ്ദുള്‍ റഫീഖ്( എസ്ഡിപിഐ)-81
    ഇ ജിതിന്‍ (ബിജെപി)-23
    ഭൂരിപക്ഷം 112

    14 അയ്യല്ലൂര്‍
    കെ ശ്രീന(സിപിഐഎം)-662
    കെ സി ഗീത( ഐ എന്‍ സി)-116
    രാഗിണി (ബിജെപി)-41
    ഭൂരിപക്ഷം 546

    15 ഇടവേലിക്കല്‍
    കെ രജത(സിപിഐഎം)-661
    ടി വി രത്‌നാവതി( ഐ എന്‍ സി)-81
    എന്‍ ഇന്ദിര (ബിജെപി)-38
    ഭൂരിപക്ഷം 580

    16 പഴശ്ശി
    പി ശ്രീനാഥ്(സിപിഐഎം)-602
    മുസ്തഫ ചൂര്യോട്ട്( ഐ യു എം എല്‍)-266
    പി പി രാജേഷ് (ബിജെപി)-29
    ഭൂരിപക്ഷം 336

    17 ഉരുവച്ചാല്‍
    കെ കെ അഭിമന്യു(സിപിഐഎം)-595
    വി റമീസ്( ഐ യു എം എല്‍)-326
    വനേഷ് ഒറോക്കണ്ടി(ബിജെപി)-29
    ഭൂരിപക്ഷം 269

    18 കരേറ്റ
    പി പ്രസീന(സിപിഐ)-597
    കെ ബിന്ദു(ബിജെപി)-304
    കെ സി ഷിബിന(ഐ എന്‍ സി)-100
    ഭൂരിപക്ഷം 293

    19 കുഴിക്കല്‍
    എം ഷീബ(സിപിഐഎം)-584
    സുരേഷ് മാവില(ഐ എന്‍ സി)-452
    സി ഹരീന്ദ്രന്‍(ബിജെപി)-97
    ഭൂരിപക്ഷം: 132

    20 കയനി
    എം രഞ്ജിത്ത്(സിപിഐഎം)-561
    സുബൈദ ടീച്ചര്‍(ഐ എന്‍ സി)-508
    കെ റിനീഷ്(ബിജെപി)-66
    പി പവാസ്( എസ്ഡിപിഐ)-50
    ഭൂരിപക്ഷം 53

    21 പെരിഞ്ചേരി
    മിനി രാമകൃഷ്ണന്‍(ഐഎന്‍സി)-377
    കെ ഒ പ്രസന്നകുമാരി(സിപിഐഎം)-335
    കെ പി മിനി(ബിജെപി)-22
    ഭൂരിപക്ഷം 42

    22 ദേവര്‍കാട്
    ഒ പ്രീത(സിപിഐഎം)-452
    ശ്രുതി റിജേഷ്(ഐഎന്‍സി)-210
    റീജ(ബിജെപി)-101
    ഭൂരിപക്ഷം 242

    23 കാര
    പി പ്രമിജ(സിപിഐഎം)-651
    ആര്‍ കെ പ്രീത(ഐഎന്‍സി)-190
    കെ പി ശശികല(ബിജെപി)-82
    ഭൂരിപക്ഷം 461

    24 നെല്ലൂന്നി
    എന്‍ ഷാജിത്ത് മാസ്റ്റര്‍(സിപിഐഎം)-639
    പി ആര്‍ ഭാസ്‌കര ഭാനു(ഐഎന്‍സി)-251
    കെ വിശ്വനാഥന്‍(ബിജെപി)-29
    ഭൂരിപക്ഷം 388

    25 ഇല്ലംഭാഗം
    പി രജിന(ഐഎന്‍സി)-441
    കെ എം ഷീബ(സിപിഐഎം)-405
    കെ പ്രിയ(ബിജെപി)-112
    ഭൂരിപക്ഷം 36

    26 മലക്കുതാഴെ
    വി എം സീമ(സിപിഐഎം)-626
    എം വി ഷൈനി(ആര്‍ എസ് പി)-203
    കെ സൗമ്യ(ബിജെപി)-187
    ഭൂരിപക്ഷം 423

    27 എയര്‍പോര്‍ട്ട്
    പി കെ നിഷ(സിപിഐഎം)-560
    രേഷ്മ അനീഷ്(ഐഎന്‍സി)-254
    കെ രേഷ്മ(ബിജെപി)-80
    ഭൂരിപക്ഷം 306

    28 മട്ടന്നൂര്‍
    സുജിത(ഐഎന്‍സി)-401
    പി എ സുമയ്യ(സ്വതന്ത്ര)-187
    മാധുരി(ബിജെപി)-40
    ഭൂരിപക്ഷം 214

    29 ടൗണ്‍
    കെ വി പ്രശാന്ത്(ഐഎന്‍സി)-343
    എ മധുസൂദനന്‍(ബിജെപി)-331
    എം കെ ശ്രീമതി(സ്വതന്ത്ര)-83
    ഭൂരിപക്ഷം 12

    30 പാലോട്ടുപള്ളി
    പി പ്രജില(ഐയുഎംഎല്‍)-561
    ഷിജില മോഹന്‍(സിപിഐഎം)-324
    സി പി റിബിന്‍(ബിജെപി)-23
    ഭൂരിപക്ഷം 237

    31 മിനി നഗര്‍
    വി എന്‍ മുഹമ്മദ്(ഐയുഎംഎല്‍)-283
    പി വി ഷാഹിദ്(സ്വതന്ത്രന്‍)-268
    വി പി ഇസ്മയില്‍(സിപിഐഎം)-182
    അനൂപ് കല്ലിക്കണ്ടി(ബി ജെ പി)-69
    ഭൂരിപക്ഷം 15

    32 ഉത്തിയൂര്‍
    വി കെ സുഗതന്‍(സിപിഐഎം)-545
    കെ വി ജയചന്ദ്രന്‍(ഐഎന്‍സി)-418
    വി എ സുധീഷ്( ബി ജെ പി)-29
    ഭൂരിപക്ഷം 127

    33 മരുതായി
    സി അജിത്ത് കുമാര്‍(ഐഎന്‍സി)-465
    പി രാജിനി(ജെഡിഎസ്)-380
    കെ പി രതീഷ്( ബി ജെ പി)-26
    ഭൂരിപക്ഷം 85

    34 മേറ്റടി
    സി അനിത(ഐഎന്‍സി)-415
    ഷാഹിന സത്യന്‍(സിപിഐഎം)-402
    എ രജിത(ബിജെപി)-351
    ഭൂരിപക്ഷം 13

    35 നാലങ്കേരി
    സി പി വാഹിദ(ഐഎന്‍എല്‍)-548
    ഷംല ഫിറോസ്(ഐ യു എം എല്‍)-503
    എം വി പ്രയങ്ക( ബി ജെ പി)-57
    ഭൂരിപക്ഷം 45
    Published by:Naseeba TC
    First published: